Bơm chìm có cánh cắt rác ShowFou Model 80WC45-12-3.0
Giá: Liên hệ
| Model | 80WC45-12-3 |
| Công suất | 3Kw / 4HP |
| Lưu lượng max | 55 m3/h |
| Cột áp max | 30 m |
| Đường kính họng xả | 76 mm |
| Vật liệu chế tạo | Toàn thân gang G20 |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Phớt bơm | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Cánh bơm | Hợp kim gang chịu mòn cực tốt |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | Cách điện F, bảo vệ IP68 |
| Bảo hành | 12 Tháng |






