Bơm chìm nước thải cắt rác ShowFou Model 100WC100-15-7.5
Giá: Liên hệ
| Model | 100WC100-15-7.5 |
| Công suất | 7.5Kw / 10HP |
| Lưu lượng max | 150 m3/h |
| Cột áp max | 33 m |
| Đường kính họng xả | 100 mm |
| Vật liệu chế tạo | Toàn thân gang G20 |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Phớt bơm | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Cánh bơm | Hợp kim gang chịu mòn cực tốt |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | Cách điện F, bảo vệ IP68 |
| Bảo hành | 12 Tháng |





