Bơm định lượng Beluno model JLM1003
Bơm hóa chất Beluno

Giá: Liên hệ
Liên hệ
| Model | JLM1003 |
| Công suất | 28W |
| Lưu lượng max | 10 l/h |
| Cột áp max | 3 Bar |
| Đường kính họng hút/xả | 8 / 5 mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Nhựa PVC Màng bơm: PVDF/PTFE Van 1 chiều: Gốm ceramic Núm điều khiển: Nhựa PVC |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP44 |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm hóa chất Beluno

Bơm định lượng Beluno
Bơm định lượng Beluno
Bơm định lượng Beluno
Bơm định lương Blue White
Bơm định lượng Beluno
Bơm định lương Blue White
Bơm định lương Blue White
Bơm định lương Blue White